Tải về

LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

BEL First Amateur Division

BEL First Amateur Division

Hiệp 1

01:30

90+'

1
Gent B
Gent B
2-0
Antwerp B

Antwerp B

1
1-0
GIB Premier Division

GIB Premier Division

Hiệp 1

03:00

21'

Brunos Magpie
Brunos Magpie
1-0
Lynx FC

Lynx FC

1-0
SWI Challenge League

SWI Challenge League

Hiệp 1

02:15

48'

Aarau
Aarau
1-0
Neuchatel Xamax

Neuchatel Xamax

1
1-0
ENG EFL Championship

ENG EFL Championship

Hiệp 1

03:00

20'

West Brom
West Brom
1-0
Coventry City

Coventry City

1-0
TUR Super League

TUR Super League

Hiệp 1

00:00

FT

Kasimpasa
Kasimpasa
0-0
Sivasspor

Sivasspor

0-0
EST Premium Liiga

EST Premium Liiga

Hiệp 1

00:00

FT

Flora
Flora
2-0
FC Nomme United

FC Nomme United

2-0
RWA National League

RWA National League

Hiệp 1

23:00

FT

Kiyovu FC
Kiyovu FC
2-1
Police

Police

1-1
CZE National League

CZE National League

Hiệp 1

00:00

FT

Opava
Opava
1-0
FK Pribram

FK Pribram

1-0
Liberian second Division

Liberian second Division

Hiệp 1

23:10

FT

Pags FC
Pags FC
1-1
Wologisi FC

Wologisi FC

0-1
SWI Challenge League

SWI Challenge League

Hiệp 1

01:30

FT

Stade Nyonnais
Stade Nyonnais
1-1
FC Wil 1900

FC Wil 1900

0-1
Hiệp 1

01:30

90+'

3
FK Austria Vienna Youth
FK Austria Vienna Youth
0-0
SC Mannsdorf

SC Mannsdorf

2
0-0

01:30

86'

3
Kremser
Kremser
1-0
Wiener SC

Wiener SC

3
0-0

01:30

90'

1
SV Oberwart
SV Oberwart
2-1
Mauerwerk

Mauerwerk

3
1-0

01:30

90+'

1
Gent B
Gent B
2-0
Antwerp B

Antwerp B

1
1-0

01:30

90+'

2
Cholet
Cholet
2-1
Dijon

Dijon

3
0-1

01:30

90'

1
Martigues
Martigues
2-0
Epinal

Epinal

2
0-0

01:30

90+'

2
Nancy
Nancy
2-1
Nimes

Nimes

4
0-1

01:30

85'

KV Oostende U21
KV Oostende U21
2-2
RS Waasland Beveren U21

RS Waasland Beveren U21

2-1

01:30

90+'

2
Tiradentesce
Tiradentesce
1-1
Cariri FC

Cariri FC

4
0-1

01:30

90+'

1
FC Kleve
FC Kleve
0-1
VFB Homberg

VFB Homberg

3
0-1

01:30

90+'

5
Reinickendorfer Fuchse
Reinickendorfer Fuchse
2-1
SFC Stern 1900

SFC Stern 1900

3
1-0

01:30

90+'

4
Tus Marienborn
Tus Marienborn
2-3
FC Basara Mainz

FC Basara Mainz

1
2-1

01:30

90+'

1
Aparecidense Youth
Aparecidense Youth
1-1
Trindade AC U20

Trindade AC U20

0-1

01:30

89'

1
Aparecida EC U20
Aparecida EC U20
1-1
AE Jataiense U20

AE Jataiense U20

2
0-0

01:30

89'

2
Atletico Goianiense U20
Atletico Goianiense U20
1-0
Guanabara City U20

Guanabara City U20

4
0-0

01:30

90+'

1
Cerrado U20
Cerrado U20
1-2
Vila Nova (Youth)

Vila Nova (Youth)

1
0-1

02:00

61'

3
Club Brugge Ⅱ
Club Brugge Ⅱ
1-1
Genk U23

Genk U23

1
2
1-1

02:00

59'

1
Zulte Waregem
Zulte Waregem
0-1
Standard Liege II

Standard Liege II

0-1

02:00

63'

2
Grazer AK
Grazer AK
0-2
First Wien 1894

First Wien 1894

0-1

02:00

62'

Volendam
Volendam
1-3
NEC Nijmegen

NEC Nijmegen

1
0-3

02:00

62'

NAC Breda
NAC Breda
2-0
FC Utrecht (Youth)

FC Utrecht (Youth)

1-0

02:00

61'

1
ADO Den Haag
ADO Den Haag
2-1
Jong Ajax (Youth)

Jong Ajax (Youth)

1
1-1

02:00

60'

1
FC Eindhoven
FC Eindhoven
0-1
AZ Alkmaar (Youth)

AZ Alkmaar (Youth)

0-0

02:00

62'

1
Emmen
Emmen
1-0
Willem II

Willem II

1
1-0

02:00

62'

De Graafschap
De Graafschap
1-0
FC Oss

FC Oss

1
1-0

02:00

60'

1
Helmond Sport
Helmond Sport
0-1
VVV Venlo

VVV Venlo

1
0-1

02:00

61'

1
MVV Maastricht
MVV Maastricht
1-3
Dordrecht

Dordrecht

2
0-3

02:00

63'

SC Telstar
SC Telstar
1-1
Roda JC

Roda JC

1-0

02:00

59'

Charleroi (w)
Charleroi (w)
0-3
Oud Heverlee Leuven (w)

Oud Heverlee Leuven (w)

0-1

02:00

61'

1
Chelsea U21
Chelsea U21
1-2
Arsenal U21

Arsenal U21

1
1-1

02:00

61'

Fulham U21
Fulham U21
7-0
Reading U21

Reading U21

1
5-0

02:00

60'

2
Norwich City U21
Norwich City U21
2-2
Middlesbrough U21

Middlesbrough U21

2
1-2

02:00

64'

3
Sunderland U21
Sunderland U21
1-1
Brighton U21

Brighton U21

2
0-1

02:00

61'

Manchester United U21
Manchester United U21
1-4
Derby County U21

Derby County U21

1
1-4

02:00

62'

FC Liege Reserves
FC Liege Reserves
0-0
RWD Molenbeek U21

RWD Molenbeek U21

1
0-0

02:00

65'

1
Sao Paulo Crystal FC
Sao Paulo Crystal FC
0-1
Centro Sportivo Paraibano

Centro Sportivo Paraibano

0-1

02:00

60'

1
Hafnarfjordur(w)
Hafnarfjordur(w)
0-2
Stjarnan Gardabaer (w)

Stjarnan Gardabaer (w)

0-1

02:00

62'

2
UTS Union Touarga Sport Rabat
UTS Union Touarga Sport Rabat
2-2
CAYB Club Athletic Youssoufia

CAYB Club Athletic Youssoufia

2-2

02:00

64'

1
Wil 1900 (W)
Wil 1900 (W)
1-0
Winterthur (W)

Winterthur (W)

1-0

02:00

61'

PPJ U20
PPJ U20
1-2
HJK Helsinki U20

HJK Helsinki U20

2
0-1

02:00

59'

2
SG Unterrath
SG Unterrath
0-2
ASV Suchteln

ASV Suchteln

1
0-2

02:00

59'

CS Grevenmacher
CS Grevenmacher
2-3
Jeunesse Canach

Jeunesse Canach

1
1-2

02:15

48'

Aarau
Aarau
1-0
Neuchatel Xamax

Neuchatel Xamax

1
1-0

02:30

45'

Banks o Dee
Banks o Dee
1-2
Turriff United

Turriff United

1-2

02:30

45'

Ruch Chorzow
Ruch Chorzow
1-0
Piast Gliwice

Piast Gliwice

1-0

02:30

45'

GKS Tychy
GKS Tychy
0-0
Arka Gdynia

Arka Gdynia

0-0

02:30

45'

2
Sporting Gijon
Sporting Gijon
1-1
Albacete Balompié SAD

Albacete Balompié SAD

1
1-1

02:30

45'

SC Freiburg
SC Freiburg
1-1
Bayern Munich

Bayern Munich

1-1

02:30

45'

White Star Bruxelles(w)
White Star Bruxelles(w)
0-0
Zulte Waregem Women

Zulte Waregem Women

0-0

02:30

45'

1
Francs Borains U21
Francs Borains U21
0-2
Kortrijk U21

Kortrijk U21

0-2

02:30

45'

Haukar Hafnarfjordur
Haukar Hafnarfjordur
4-1
UMF Vidir

UMF Vidir

4-1

02:45

34'

Westerlo
Westerlo
0-0
 RC Sporting Charleroi

RC Sporting Charleroi

2
0-0

02:45

36'

Arbroath
Arbroath
0-1
Raith Rovers

Raith Rovers

0-1

02:45

35'

Lazio
Lazio
0-0
AC Milan

AC Milan

0-0

02:45

36'

Albinoleffe
Albinoleffe
0-0
Giana

Giana

3
0-0

02:45

36'

1
Lumezzane
Lumezzane
0-0
Arzignano Valchiampo

Arzignano Valchiampo

2
0-0

02:45

36'

Us Pergolettese
Us Pergolettese
0-0
Alessandria

Alessandria

0-0

02:45

36'

1
Trento
Trento
0-0
Pro Patria

Pro Patria

0-0

02:45

36'

1
USD Virtus Verona
USD Virtus Verona
0-0
Pro Sesto

Pro Sesto

1
0-0

02:45

36'

Asd Pineto Calcio
Asd Pineto Calcio
0-0
Carrarese

Carrarese

2
0-0

02:45

33'

3
Cesena
Cesena
1-0
ACD Virtus Entella

ACD Virtus Entella

2
1-0

02:45

36'

1
Derry City
Derry City
0-0
St. Patricks Athletic

St. Patricks Athletic

0-0

02:45

35'

Galway United FC
Galway United FC
0-1
Waterford United

Waterford United

1
0-1

02:45

34'

1
Sligo Rovers
Sligo Rovers
0-1
Shelbourne

Shelbourne

1
0-1

02:45

37'

1
Cork City
Cork City
0-0
UC Dublin

UC Dublin

2
0-0

02:45

36'

Finn Harps
Finn Harps
1-0
Athlone Town

Athlone Town

1-0

02:45

35'

Kerry FC
Kerry FC
0-0
Treaty United

Treaty United

0-0

02:45

36'

Bala Town
Bala Town
0-0
Connahs Quay Nomads FC

Connahs Quay Nomads FC

0-0

02:45

36'

Caernarfon
Caernarfon
0-0
Newtown AFC

Newtown AFC

0-0

02:45

34'

Portadown
Portadown
0-0
Cliftonville

Cliftonville

0-0

02:45

36'

1
Carrigaline United
Carrigaline United
0-1
Rockmount

Rockmount

0-1

02:45

33'

Douglas Hall
Douglas Hall
1-0
Cobh Wanderers

Cobh Wanderers

1-0

03:00

21'

RC Celta de Vigo
RC Celta de Vigo
1-0
Almeria

Almeria

1-0

03:00

20'

West Brom
West Brom
1-0
Coventry City

Coventry City

1-0

03:00

21'

Monaco
Monaco
0-0
Paris Saint Germain (PSG)

Paris Saint Germain (PSG)

0-0

03:00

18'

Nueva Chicago
Nueva Chicago
1-0
Atletico Rafaela

Atletico Rafaela

1-0

03:00

22'

Cerro Montevideo
Cerro Montevideo
2-0
Club Atletico Progreso

Club Atletico Progreso

1
2-0

03:00

21'

Deportivo Metropolitano
Deportivo Metropolitano
0-0
Carabobo FC

Carabobo FC

2
0-0

03:00

21'

AD Tarma
AD Tarma
0-0
Alianza Lima

Alianza Lima

0-0

03:00

21'

Brunos Magpie
Brunos Magpie
1-0
Lynx FC

Lynx FC

1-0

03:00

24'

Atletico Pilar
Atletico Pilar
0-1
Deportivo Estudiantes

Deportivo Estudiantes

0-1

03:00

64'

Trinidad and Tobago
Trinidad and Tobago
0-1
Jamaica

Jamaica

0-0

03:15

5'

GD Chaves
GD Chaves
0-0
FC Arouca

FC Arouca

0-0
Hiệp 1

23:00

FT

FK Rostov
FK Rostov
2-0
Krylya Sovetov

Krylya Sovetov

1-0

23:00

FT

FK Pohronie
FK Pohronie
1-2
Humenne

Humenne

1-1

23:00

FT

Polissya Zhytomyr
Polissya Zhytomyr
0-1
LNZ Cherkasy

LNZ Cherkasy

0-0

23:00

FT

Partizani Tirana
Partizani Tirana
3-0
KS Perparimi Kukesi

KS Perparimi Kukesi

0-0

23:00

FT

CR Belouizdad
CR Belouizdad
3-0
Medeama SC

Medeama SC

2-0

23:00

FT

Al Ahly SC
Al Ahly SC
1-0
Young Africans

Young Africans

0-0

23:00

FT

Fasil Ketema
Fasil Ketema
2-1
Hawassa City

Hawassa City

0-1

23:00

FT

UD Alcudia
UD Alcudia
2-0
CD Manacor

CD Manacor

1-0

23:00

FT

Mazatlan FC U23
Mazatlan FC U23
2-1
Necaxa U23

Necaxa U23

2-1

23:00

FT

NK Rudar Velenje U19
NK Rudar Velenje U19
1-2
NK Radomlje U19

NK Radomlje U19

1-0

23:00

FT

Kiyovu FC
Kiyovu FC
2-1
Police

Police

1-1

23:00

FT

Juarez FC II
Juarez FC II
2-2
CEFOR Cuauhtémoc Blanco

CEFOR Cuauhtémoc Blanco

0-1

23:10

FT

Pags FC
Pags FC
1-1
Wologisi FC

Wologisi FC

0-1

23:15

FT

Al-Wasl SC
Al-Wasl SC
2-0
Al-Sharjah

Al-Sharjah

1-0

23:15

FT

Sierra Leone (W) U17
Sierra Leone (W) U17
2-0
Liberia U17 Women

Liberia U17 Women

0-0

23:30

FT

NK Aluminij
NK Aluminij
2-0
NK Mura 05

NK Mura 05

0-0

23:30

FT

Al Qasim
Al Qasim
0-1
Karbalaa

Karbalaa

0-0

23:45

FT

Pogon Siedlce
Pogon Siedlce
1-1
Hutnik Krakow

Hutnik Krakow

0-0

00:00

FT

Cracovia Krakow
Cracovia Krakow
0-1
Warta Poznan

Warta Poznan

0-0

00:00

FT

Opava
Opava
1-0
FK Pribram

FK Pribram

1-0

00:00

FT

Stal Rzeszow
Stal Rzeszow
1-3
Miedz Legnica

Miedz Legnica

0-1

00:00

FT

Kasimpasa
Kasimpasa
0-0
Sivasspor

Sivasspor

0-0

00:00

FT

Umraniyespor
Umraniyespor
2-0
Altay Spor Kulubu

Altay Spor Kulubu

1-0

00:00

FT

Al-Hilal Saudi FC
Al-Hilal Saudi FC
3-1
Al-Ittihad Club

Al-Ittihad Club

1-1

00:00

FT

Al Arabi SC
Al Arabi SC
2-3
Al Rayyan

Al Rayyan

0-1

00:00

FT

Ceramica Cleopatra
Ceramica Cleopatra
2-0
El Mokawloon El Arab

El Mokawloon El Arab

1-0

00:00

FT

Ypsonas FC
Ypsonas FC
1-0
Omonia Aradippou

Omonia Aradippou

0-0

00:00

FT

Flora
Flora
2-0
FC Nomme United

FC Nomme United

2-0

00:00

FT

Dinamo Batumi
Dinamo Batumi
1-0
FC Kolkheti Poti

FC Kolkheti Poti

1-0

00:00

FT

Haras El Hedoud
Haras El Hedoud
1-1
Wadi Degla SC

Wadi Degla SC

1-1

00:00

FT

FK Viagem Usti nad Labem
FK Viagem Usti nad Labem
1-1
Jablonec B

Jablonec B

0-0

00:00

FT

SCCM Chabab Mohamedia
SCCM Chabab Mohamedia
0-1
FUS Rabat

FUS Rabat

0-0

00:00

FT

Suduva
Suduva
0-0
Siauliai

Siauliai

0-0

00:00

FT

Stabaek(w)
Stabaek(w)
2-1
Kolbotn (w)

Kolbotn (w)

0-0

00:00

FT

CD Novillos Neza
CD Novillos Neza
0-0
Atletico Mexicano F.E.

Atletico Mexicano F.E.

0-0

00:00

FT

Aalesund FK
Aalesund FK
3-1
Brattvag

Brattvag

0-0

00:00

FT

SV Tillmitsch
SV Tillmitsch
3-0
SVL Flavia Solva

SVL Flavia Solva

2-0

00:00

FT

SK Furstenfeld
SK Furstenfeld
2-0
SV Krottendorf

SV Krottendorf

0-0

00:10

FT

SKU Amstetten
SKU Amstetten
0-1
DSV Leoben

DSV Leoben

0-0

00:10

FT

FAC Team Fur Wien
FAC Team Fur Wien
1-0
Sturm Graz (Youth)

Sturm Graz (Youth)

0-0

00:10

FT

SV Ried
SV Ried
5-0
SV Stripfing Weiden

SV Stripfing Weiden

2-0

00:30

FT

Fredericia
Fredericia
2-3
Aalborg

Aalborg

1-2

00:30

FT

Hertha Berlin
Hertha Berlin
2-2
Holstein Kiel

Holstein Kiel

2-0

00:30

FT

Schalke 04
Schalke 04
3-1
FC St. Pauli

FC St. Pauli

1-0

00:30

FT

Stellenbosch FC
Stellenbosch FC
1-1
Chippa United

Chippa United

1-0

00:30

FT

FK Čukarički
FK Čukarički
2-1
FK Napredak Krusevac

FK Napredak Krusevac

0-1

00:30

FT

Maritzburg United
Maritzburg United
1-0
MM Platinum FC

MM Platinum FC

1-0

00:30

FT

ASAC Concorde
ASAC Concorde
0-1
ASC Snim

ASC Snim

0-1

00:30

FT

Trelleborgs(w)
Trelleborgs(w)
1-1
KIF Orebro DUFF (w)

KIF Orebro DUFF (w)

1-0

00:30

FT

Levanger FK
Levanger FK
0-1
Stjordals Blink

Stjordals Blink

0-0

00:30

FT

Salzburger AK 1914
Salzburger AK 1914
4-0
St. Johann

St. Johann

2-0

00:30

FT

SV Schwechat
SV Schwechat
0-0
SC Mannsworth

SC Mannsworth

0-0

01:00

FT

Hillerod Fodbold
Hillerod Fodbold
4-2
Helsingor

Helsingor

2-1

01:00

FT

ACSM Politehnica Iași
ACSM Politehnica Iași
0-0
Dinamo Bucuresti

Dinamo Bucuresti

0-0

01:00

FT

Andelsbuch
Andelsbuch
0-2
SV Leobendorf

SV Leobendorf

0-0

01:00

FT

Deutschlandsberger SC
Deutschlandsberger SC
0-1
Allerheiligen

Allerheiligen

0-0

01:00

FT

SC Weiz
SC Weiz
1-3
ASK Voitsberg

ASK Voitsberg

0-1

01:00

FT

SPG Wels
SPG Wels
1-3
Wolfsberger AC Amateure

Wolfsberger AC Amateure

1-0

01:00

FT

Eilenburg
Eilenburg
2-1
BFC Viktoria 1889

BFC Viktoria 1889

1-0

01:00

FT

SV Sandhausen
SV Sandhausen
1-0
SC Freiburg II

SC Freiburg II

0-0

01:00

FT

La Roche VF
La Roche VF
2-0
Romorantin

Romorantin

0-0

01:00

FT

ES Wasquehal
ES Wasquehal
2-1
Besancon

Besancon

1-1

01:00

FT

Asante Kotoko FC
Asante Kotoko FC
1-0
Bibiani Gold Stars

Bibiani Gold Stars

1-0

01:00

FT

TJ Spartak Myjava
TJ Spartak Myjava
2-2
FC Artmedia Petrzalka

FC Artmedia Petrzalka

1-0

01:00

FT

Al-Kahrbaa
Al-Kahrbaa
3-0
Al Wasat

Al Wasat

1-0

01:00

FT

Stockerau
Stockerau
2-2
Zwettl SC

Zwettl SC

1-1

01:00

FT

Deportivo Dongu
Deportivo Dongu
0-1
Chilpancingo

Chilpancingo

0-0

01:00

FT

Union Edelweiss
Union Edelweiss
3-1
SV Bad Ischl

SV Bad Ischl

0-0

01:00

FT

Feucht SC
Feucht SC
0-1
ASV Neumarkt

ASV Neumarkt

0-1

01:00

FT

SC Eltersdorf
SC Eltersdorf
2-1
ASV Cham

ASV Cham

0-1

01:00

FT

BSV Halle Ammendorf
BSV Halle Ammendorf
0-2
Haldensleber SC

Haldensleber SC

0-1

01:00

FT

Paris 13 Atletico
Paris 13 Atletico
4-2
Trelissac

Trelissac

2-1

01:00

FT

USV Gnas
USV Gnas
5-1
SV Pachern

SV Pachern

0-0

01:00

FT

FC Trollhattan
FC Trollhattan
2-0
Stenungsunds IF

Stenungsunds IF

0-0

01:00

FT

Tvaakers IF
Tvaakers IF
2-1
Qviding FIF

Qviding FIF

1-0

01:00

FT

Tuzos Pachuca
Tuzos Pachuca
6-1
CD Matamoros

CD Matamoros

2-0

01:10

FT

Midtjylland
Midtjylland
2-0
FC Copenhagen

FC Copenhagen

1-0

01:15

FT

Keflavik
Keflavik
3-3
Grindavik

Grindavik

2-2

01:30

FT

Favoritner AC
Favoritner AC
1-3
Neusiedl

Neusiedl

1-1

01:30

FT

Traiskirchen
Traiskirchen
2-0
Team Wiener Linien

Team Wiener Linien

0-0

01:30

FT

IR Reykjavik
IR Reykjavik
3-6
Valur Reykjavik

Valur Reykjavik

2-2

01:30

FT

Stade Nyonnais
Stade Nyonnais
1-1
FC Wil 1900

FC Wil 1900

0-1

01:30

FT

TuRa Harksheide
TuRa Harksheide
1-3
Altona 93

Altona 93

0-1

01:30

FT

FSV Union Furstenwalde
FSV Union Furstenwalde
0-2
SV Tasmania Berlin

SV Tasmania Berlin

0-0
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy